Ban Chỉ huy quân sự thành phố Quy Nhơn kiểm tra, rèn luyện thể lực cho dân quân thường trực Ngày đăng: 11/07/2024 | 07:57 | Lượt xem: 21
Sáng ngày 10/7/2024, Ban Chỉ huy quân sự thành phố Quy Nhơn tổ chức kiểm tra thể lực bài: Bơi tự do cho Tiểu đội Dân quân thường trực phường Trần Phú và xã Nhơn Châu. Trong thời gian 3 phút, các Dân quân phải hoàn thành cự ly bơi từ 40 mét trở lên và thực hiện đúng yếu ...